ขายอะไรดี ที่คนต้องซื้อทุกวัน! รับรองขายดี
นอกจากการดูบทความนี้แล้ว คุณยังสามารถดูข้อมูลที่เป็นประโยชน์อื่นๆ อีกมากมายที่เราให้ไว้ที่นี่: ดูเพิ่มเติม
เคล็ดลับการเป็นพ่อค้าแม่ค้าที่จะขายของได้ดี8nvควรเลือกสินค้าที่ “คนต้องซื้อทุกวัน” วันนี้ www.ThaiFranchiseCenter.com ได้รวบรวมข้อมูลสินค้าที่คนซื้อทุกวันมาฝาก คลิก! https://bit.ly/38aF04o
0:00 intro
1:21 1.อาหาร
2:38 2.เครื่องดื่ม
3:45 3.ยารักษาโรค
4:34 4.ของใช้จำเป็นภายในบ้าน
5:14 5.อาหารแห้ง/วัตถุดิบทำอาหาร
5:57 6.น้ำมันรถยนต์/จักรยานยนต์
6:30 7.สินค้าบริการต่างๆ
7:24 8.ขนมและเบเกอรี่
8:18 9.ผลิตภัณฑ์ความงาม
9:05 10.สินค้าราคาประหยัด
แฟรนไชส์ ไทยแฟรนไชส์ อาชีพเสริม ตกงาน ขายอะไรดี
ติดต่องานสปอนเซอร์ ธุรกิจ SMEs ธุรกิจแฟรนไชส์ ผลิตวีดีโอโฆษณา อีเว้นท์
[email protected]
0898955665 (คุณเก๋)
อัพเดทและติดตามข่าวสารได้ที่
Line : @thaifranchise
Twitter : @thaifranchise
Website : https://www.thaifranchisecenter.com/
Instagram : https://www.instagram.com/thaifranchise/
tiktok : https://www.tiktok.com/@thaifranchisecenter
YouTube : https://www.youtube.com/user/ThaiFranchise
Blockdit : https://www.blockdit.com/thaifranchisecenter
Podcast : https://soundcloud.com/thaifranchisecenter
ขนมผูกรักของดีจังหวัดสตูลสร้างรายได้สู่ชุมชน
ขนมผูกรักของดีจังหวัดสตูลสร้างรายได้สู่ชุมชน
สร้างอาชีพด้วยแซนวิชเปิดหน้า10ไส้ ต้นทุนแต่ละหน้า ลงทุนครั้งแรกกี่บาท? แนะนำละเอียดยิบ ดูจบขายได้เลย
ส่งการบ้านหรือติดต่องานสามารถตามไปที่เพจได้เลยจ้า
https://m.facebook.com/diymicrowavecakebynhomnueng
ไล่ดูคลิปอื่นๆในช่องได้ทางนี้จ้า https://m.youtube.com/c/KidsPlayEatFood
สารบัญ
1:10 ใช้ขนมปังยี่ห้ออะไร ราคาเท่าไหร่
1:46 วิปครีมที่ใช้ ราคาเท่าไหร่ ซื้อที่ไหน
3:32 ใช้กล่องเบอร์อะไร ซื้อที่ไหน กี่บาท
3:57 การตีวิปครีม
5:18 วิธีทำแซนวิช วิปครีมฝอยทอง และต้นทุนต่อชิ้น
6:30 วิธีทำแซนวิช วิปครีมช็อคชิพ ซอสช็อค และต้นทุนต่อชิ้น
7:53 วิธีทำแซนวิชหมูยอ และต้นทุนต่อชิ้น
9:08 วิธีทำแซนวิชโบโลน่า และต้นทุนต่อชิ้น
10:07 วิธีทำแซนวิชปูอัด และต้นทุนต่อชิ้น
10:52 วิธีทำแซนวิชปูอัด ข้าวโพด และต้นทุนต่อชิ้น
11:23 วิธีทำแซนวิชไข่ต้มมายองเนส และต้นทุนต่อชิ้น
12:42 วิธีทำแซนวิชหมูหยองพริกเผา และต้นทุนต่อชิ้น
13:02 วิธีทำแซนวิชไส้กรอก และต้นทุนต่อชิ้น
14:02 วิธีทำแซนวิชวิปครีม ข้าวโพด และต้นทุนต่อชิ้น
14:25 วิปครีม1กล่องทำแซนวิชได้กี่ชิ้น
14:42 เก็บนอกตู้เย็นได้นานมั้ย ทำเตรียมไว้ข้ามคืนได้มั้ย
18:45 การแพคกล่อง
19:50 ลงทุนครั้งแรกใช้เงินกี่บาท(โดยประมาณ)
24:17 ขายกี่บาทดี
สร้างอาชีพด้วยพิซซ่าทอด5ไส้ สูตรซอสพิซซ่าง่ายๆ พิซซ่าขนมปังแผ่น ลงทุนครั้งแรกกี่บาท ต้นทุนแต่ละไส้
ส่งการบ้านหรือติดต่องานสามารถตามไปที่เพจได้เลยจ้า
https://m.facebook.com/diymicrowavecakebynhomnueng
ไล่ดูคลิปอื่นๆในช่องได้ทางนี้จ้า https://m.youtube.com/c/KidsPlayEatFood
สารบัญ
1:31 สูตรซอสพิซซ่าแบบง่าย
2:12 ออริกาโน่ซื้อที่ไหน? ราคาเท่าไหร่
2:49 การทำซอสพิซซ่า
3:21 วัตถุดิบที่ใช้
6:24 ขั้นตอนการทำ
8:08 ต้นทุนวัตถุดิบซอสพิซซ่า
9:51 ขนมปังพิซซ่า ฮาวายเอี้ยนพร้อมต้นทุนต่อชิ้น
12:20 ขนมปังพิซซ่า ซีฟู้ดค็อกเทลพร้อมต้นทุนต่อชิ้น
13:53 ขนมปังพิซซ่า แฮม ปูอัดพร้อมต้นทุนต่อชิ้น
14:16 ขนมปังพิซซ่า ไส้กรอกแฮม พร้อมต้นทุนต่อชิ้น
14:39 ขนมปังพิซซ่า ดับเบิ้ลชีส พร้อมต้นทุนต่อชิ้น
15:01 ทำเตรียมไว้ล่วงหน้าได้มั้ย เก็บยังไง เก็บได้กี่วัน
18:26 ทอดแล้วเก็บได้นานมั้ย
19:12 ลงทุนครั้งแรกต้องใช้เงินเท่าไหร่
21:45 ขายกี่บาทดี
สูตรซอสพิซซ่าแบบง่าย
ซอสมะเขือเทศ 1ถ้วยตวง(300กรัม)
ซอสพริก 1/2ถ้วยตวง(150กรัม)
ออริกาโน่ 1+1/2ช้อนโต๊ะ
แนะนำอาชีพเสริมออนไลน์ สร้างรายได้ | ขายขนมออนไลน์ | ขายขนมสร้างอาชีพ | ขายขนมคลีน | Fit and Fun
เพจร้านถุง
https://m.facebook.com/thailandpacking/?tsid=0.3162313992868466\u0026source=result
ถุงเล็กขนาด 5.5×12 หรือจะเป็น 5.5×13 ก็ได้ค่ะ
ถุงซิปล็อคกระดาษคราฟในคลิป 16×24 ที่สั่งใหม่คือ 16×26
ร้านตรายาง https://m.facebook.com/profile.php?id=951645114997958\u0026ref=content_filter
นอกจากการดูหัวข้อนี้แล้ว คุณยังสามารถเข้าถึงบทวิจารณ์ดีๆ อื่นๆ อีกมากมายได้ที่นี่: ดูวิธีอื่นๆWiki